Home News Kisa Kilichomfanya Kanze Dena Kupanga Kujitia Kitanzi

Kisa Kilichomfanya Kanze Dena Kupanga Kujitia Kitanzi

0
Kisa Kilichomfanya Kanze Dena Kupanga Kujitia Kitanzi
PICHA: Msemaji wa Ikulu Kanze Dena (Kwa hisani ya Wavuti)

PICHA: Msemaji wa Ikulu Kanze Dena (Kwa hisani ya Wavuti)

Kila unapomwona Kanze Dena akitabasamu kwenye skrini yako ya runinga, ni vigumu kuamini yale aliyoyapitia maishani mwake. Kanze Dena hivi sasa anafanya kazi kama naibu wa msemaji wa Ikulu ya jamhuri ya Kenya.

Kanze amepitia misimu migumu sana tangu alipokuwa mtoto mchanga. Vyombo vya habari mashuhuri vya Kenya na mawasiliano huonekana kuwa kama chanzo cha msukumo kwa mtoto wa kike nchini. Baada ya kumaliza mtihani wa kitaifa wa KCSE nne alizaa mtoto mzuri anayeitwa Natasha.

PICHA: Msemaji wa Ikulu Kanze Dena (Kwa hisani ya Wavuti)

Walakini, mwanaume aliyemtia mimba alitoweka na kuumiza Kanze. Alijaribu kuficha ujauzito huo kutoka kwa mama yake wa Duruma lakini mama baadaye alijua juu ya hiyo Kanze Dena alikuwa na mpango wa kumpeleka mtoto mchanga kwa makaazi ya watoto lakini mama yake alipinga. Alipata pigo wakati mtoto wake wa kwanza Natasha kufariki. Kifo cha mzaliwa wake wa kwanza kilimfanya kuwa na mafadhaiko.

PICHA: Msemaji wa Ikulu Kanze Dena, Rais Uhuru Kenyatta na Lulu Hassan (Kwa hisani ya Wavuti)

Kisa hiki kilimfanya Kanze Dena kupanga namna ya kujitia kitanzi. Kwa kweli kilichomsaidia Kanze Dena kutojiua ni msaada alioupata kutoka kwa kanisa la Baptist. Kile ambacho watu wengi hawajui ni kwamba Kanze Dena alifanya kazi kama mpishi wa viazi kwenye hoteli ya babu yake huko Mombasa.

READ ALSO:   Finally DP Ruto Sponsored The Ailing Bomet Boy And Gave This Promising Message

Licha ya kufedheheshwa Kanze Dena aliendelea kujiandikisha kwa Stashahada katika kozi ya Mawasiliano ya Utangazaji katika Taasisi ya Kenya ya Mawasiliano ya Mass Communication. Baada ya kuhitimu alianza kazi yake katika KBC kabla ya kupata kazi ya faida katika Citizen TV ambapo alifanya kazi kama nanga ya Nipashe saa 7.

Advertisements
Advertisements

Leave a Reply

%d bloggers like this: